การระเบิดทางอุตสาหกรรมแบบอะนาล็อก-โทรศัพท์หลักฐาน
สี: สีเหลืองหรือกำหนดเอง
วัสดุ: โพลีเอสเตอร์เสริมใยแก้วทนแรงกระแทกสูง-
ใบรับรอง: FCC, RoHs, CE, ISO9001
ขนาด: 204*334*126(มม.)
การติดตั้ง: ติดผนัง/ติดตั้งบนโต๊ะ
ระดับการป้องกันน้ำเข้า: IP66
การประกัน: 2 ปี
ฟังก์ชั่น: SOS
คุณลักษณะ: โทรศัพท์กันระเบิด-และกันฝนและแดด
คำอธิบาย
รายละเอียดสินค้า
การระเบิดทางอุตสาหกรรมแบบอะนาล็อก-โทรศัพท์หลักฐาน


JREX106-SIP ได้รับการออกแบบมาเพื่อให้การสื่อสารที่ปลอดภัยและเชื่อถือได้พื้นที่อันตรายs.
ตัวเรือนทำจากทนต่อแรงกระแทกและแรงกระแทก- จีอาร์พีและทนทานต่อกรด ด่าง และสารหล่อลื่นอีกด้วย
ได้รับการออกแบบมาเพื่อมอบความสะดวกสบายสูงสุดแก่ผู้ใช้บนพื้นฐานของมาตรฐานอุตสาหกรรมและความเชี่ยวชาญและความรู้ชั้นนำของตลาดมานานหลายทศวรรษ-
| วัสดุปลอก | โพลีเอสเตอร์เสริมใยแก้วทนแรงกระแทกสูง- |
| สี | สีเหลือง สีอื่นสั่งทำพิเศษ |
| วัสดุของเครื่องโทรศัพท์ | สารประกอบเรซินเทอร์โมเซ็ตแรงกระแทกสูง |
| ปุ่มกด | ไม่มีปุ่มกด |
| อุณหภูมิ | การทำงาน: -45 องศาถึง +70 องศา การจัดเก็บ: -45 องศาถึง +75 องศา |
| ทนต่อสภาพอากาศ | IP66 |
| เสียงเรียกเข้า | เสียงร้องแหลม 95 dBA ที่ระยะ 1 เมตรโดยทั่วไป |
| การระเบิด การป้องกัน | II 2G Ex e ib [ib] mb IIC T4 Gb II 2D Ex ib [ib] tb IIIC T135 องศา Db -40 องศา น้อยกว่าหรือเท่ากับ ตา น้อยกว่าหรือเท่ากับ +60 องศา /+40 องศา โซน 1, 2, 22 |
| ความชื้นสัมพัทธ์ | สูงถึง 95%(ไม่-ควบแน่น) |
| M.T.B.F. | คำนวณให้มี MTBF เกิน 50,000 ชั่วโมงในการใช้งาน |
| ตะขอสวิตช์ชีวิต | >1 000 000 การดำเนินการ |

ข้อกำหนดทางเทคนิค
การระเบิดทางอุตสาหกรรมแบบอะนาล็อก-โทรศัพท์หลักฐาน
![]()
| เวอร์ชันอะนาล็อก | |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | สายขับเคลื่อนเช่นดึงจากสายโทรศัพท์ ไม่จำเป็นต้องมีแหล่งจ่ายไฟ AC ภายนอก |
| แรงดันไฟฟ้า | 24 VDC ถึง 66 VDC |
| อุปทานปัจจุบัน | 20 mA กระแสตรงถึง 100 mA กระแสตรง |
| ระดับเสียงเรียกเข้า | สูงสุด ประมาณ 90dB(A) ในระยะ 1 ม |
| ฟ้าผ่า / ชั่วคราว | การป้องกันระดับที่ปรับปรุงแล้วของ ITU-T k .21 |
| เวอร์ชัน SIP | |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | จ่ายไฟผ่านอีเธอร์เน็ตตามมาตรฐาน IEEE 802.3af ผ่านคู่สายเคเบิลสำรองหรือแหล่งจ่ายไฟภายนอก 12V DC |
| การใช้พลังงาน (โพอี) | 2.5 W |
| โปรโตคอล SIP | จิบ(ได้มาตรฐาน RFC 3261) |
| รองรับตัวแปลงสัญญาณ | G.711 A/U, G.722 8000/16000, G.723, G.729 |
| ประเภทการสื่อสาร | ฟูลดูเพล็กซ์ |
| ระดับเสียงเรียกเข้า | 95dB(A) ในระยะ 1 เมตร |
| สภาพแวดล้อม | |
| ประเภทการป้องกัน | IP 66 ตามมาตรฐาน EN60529 |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40° ถึง +70°C (-22°F ถึง 140°F) |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -45 องศาถึง +70 องศา (-22 องศา F ถึง 158 องศา F) |
| ตัวเสื้อ SMC/BMC | -80 องศาถึง +180 องศา (-112 องศา F ถึง 380 องศา F) |

คุณสมบัติ
การระเบิดทางอุตสาหกรรมแบบอะนาล็อก-โทรศัพท์หลักฐาน


★ ไมโครโฟนตัดเสียงรบกวน
★ สวิตช์ตะขอกกแม่เหล็กเพื่อลดชิ้นส่วนที่อาจสึกหรอ
★ เครื่องช่วยฟัง-ที่เข้ากันได้กับเครื่องช่วยฟัง (HAC)
★ ตัวเรือนอุตสาหกรรมเทอร์โมเซตเรซินทนแรงกระแทกสูงและงานหนักตามหลักสรีรศาสตร์
★ ฮาร์ดแวร์ที่ทนต่อการกัดกร่อน
★ โทรตรงไปยังสถานที่ที่กำหนด

การบรรจุและการจัดส่ง
การระเบิดทางอุตสาหกรรมแบบอะนาล็อก-โทรศัพท์หลักฐาน


| ขนาดหน่วย | 204*334*126 มม. (สูง*กว้าง*ลึก) |
| ขนาดกล่อง | 200*300*440 มม. (สูง*กว้าง*ลึก) |
| วัสดุบรรจุภัณฑ์ | ผ้าฝ้ายมุก,กล่อง |
| น้ำหนักสุทธิ | 6.5 กก |
| น้ำหนักรวม | 7.5 กก |
| ท่าเรือ | เซินเจิ้น, กวางตุ้ง | |||
| เวลานำ (หากคุณชำระเงินเสร็จสิ้นวันนี้ สินค้าของคุณจะจัดส่งภายในวันที่จัดส่ง) | ปริมาณ(ชุด) | 1 | 2-500 | >500 |
| ประมาณ เวลา(วัน) | 2 | 25 | ที่จะเจรจา | |

พันธมิตรความร่วมมือ
การระเบิดทางอุตสาหกรรมแบบอะนาล็อก-โทรศัพท์หลักฐาน


ในฐานะซัพพลายเออร์ที่เชื่อถือได้สำหรับโทรศัพท์อุตสาหกรรมประเภทต่างๆ เราได้แบ่งปันอุปกรณ์และระบบกับลูกค้าและผู้ใช้ที่แตกต่างกันทั่วโลก
บริการระดับมืออาชีพและคุณภาพที่ดีเยี่ยมทำให้เราเพลิดเพลินไปกับชื่อเสียงมากกว่า 80 ประเทศได้แก่ สหรัฐอเมริกา จีน ไทย มาเลเซีย ตุรกี อิสราเอล กรีซ สเปน ฝรั่งเศส สหราชอาณาจักร เดนมาร์ก แอฟริกาใต้ ออสเตรเลีย เม็กซิโก โคลัมเบีย ชิลี เป็นต้น

บริษัทของเรา
การระเบิดทางอุตสาหกรรมแบบอะนาล็อก-โทรศัพท์หลักฐาน


J&R เป็นหนึ่งในผู้ผลิตโทรศัพท์ฉุกเฉิน โทรศัพท์อุตสาหกรรม โทรศัพท์ป้องกันการระเบิด{0}} และโทรศัพท์สาธารณะที่เป็นมืออาชีพมากที่สุดในเอเชีย
ความร่วมมือที่ประสบความสำเร็จกับลูกค้าหลายพันรายทั่วโลกและการสนับสนุนโครงการหลายร้อยโครงการทำให้เราเป็นซัพพลายเออร์โทรศัพท์อุตสาหกรรมและอุปกรณ์เสริมโทรศัพท์ที่น่าเชื่อถือและได้รับความนิยม
ผลิตภัณฑ์หลักของเราประกอบด้วยโทรศัพท์ทนฝนและแดด โทรศัพท์กันระเบิด โทรศัพท์เรือนจำ โทรศัพท์ฉุกเฉิน โทรศัพท์ลิฟต์ ตู้โทรศัพท์อะคูสติก และชุดโทรศัพท์ด้วย

คำถามที่พบบ่อย
การระเบิดทางอุตสาหกรรมแบบอะนาล็อก-โทรศัพท์หลักฐาน

ถาม: คุณมีขีด จำกัด MOQ หรือไม่?
A: ต่ำขั้นต่ำ 1 ชิ้นสามารถใช้ได้
Q: ฉันสามารถสั่งซื้อตัวอย่างได้หรือไม่?
A:ใช่ เรายินดีรับคำสั่งตัวอย่างเพื่อทดสอบ และตรวจสอบคุณภาพ ตัวอย่างผสมเป็นที่ยอมรับได้
Q: แล้วระยะเวลารอคอยล่ะ?
A:โดยปกติภายใน 2-5 วันทำการ เรามีวัสดุในสต็อกสำหรับผลิตภัณฑ์ขายร้อนส่วนใหญ่ และเวลาในการผลิตจำนวนมากต้องใช้เวลา 2-4 สัปดาห์สำหรับปริมาณการสั่งซื้อมากกว่า 100 หน่วย
ถาม: มาตรฐานคุณภาพของผลิตภัณฑ์ของคุณคืออะไร?
A:CE, FCC, RoHS, ISO9001:2015 ได้รับการอนุมัติแล้ว วัสดุทั้งหมดอยู่ในเกรดสูงและใหม่ ด้วยคุณภาพที่เข้มงวดโทรศัพท์ทุกเครื่องได้รับการทดสอบอย่างละเอียดก่อนออกจากโรงงาน
Q: สามารถพิมพ์โลโก้ของฉันลงบนผลิตภัณฑ์ได้หรือไม่?
A:ใช่. โปรดแจ้งให้เราทราบอย่างเป็นทางการก่อนการผลิตและยืนยันการออกแบบก่อนตามตัวอย่างของเรา
ถาม: คุณสามารถผลิตผลิตภัณฑ์ตามสีที่ฉันเลือกได้หรือไม่?
A: ได้ เราสามารถผลิตผลิตภัณฑ์ในสีต่างๆ ได้ อย่างไรก็ตาม อาจมีปริมาณขั้นต่ำหรือค่าธรรมเนียมเพิ่มเติม
ถาม: มีบริการติดตั้งหรือไม่?
A: ไม่ เราไม่ได้ติดตั้งผลิตภัณฑ์ แต่ติดตั้งได้ตรงไปตรงมามาก โปรดติดต่อเราหากไม่แน่ใจ.
ถาม: ฉันจะได้รับใบเสนอราคาของคุณได้เมื่อใด
A: ภายใน 12 ชม
ถาม: ฉันจะจ่ายเงินให้คุณได้อย่างไร?
A: วิธีที่สะดวกในการเลือก: Paypal, T/T, L/C

ป้ายกำกับยอดนิยม: โทรศัพท์กันระเบิดทางอุตสาหกรรมแบบอะนาล็อก- จีน ผู้ผลิต ซัพพลายเออร์ โรงงาน บริษัท ยี่ห้อ ซื้อ ดีที่สุด - คุณภาพสูง ผลิตภัณฑ์
ส่งคำถาม
คุณอาจชอบ
-

สายด่วนป้องกันการระเบิด-โทรศัพท์ VoIP
-

โทรศัพท์ VoIP แบบป้องกันการระเบิด-อัตโนมัติระดับ IP67
-

โทรศัพท์อะนาล็อก EX แบบหมุนเร็ว-สำหรับอุตสาหกรรม
-

การกระจายเสียงป้องกันการระเบิด-กดโทรศัพท์อัตโนมัติ J...
-

โทรศัพท์กระจายเสียงป้องกันการระเบิดสำหรับอุตสาหกรรม ...
-

โทรศัพท์ VoIP ที่ป้องกันการระเบิดโทรศัพท์ ATEX ที่ผ่...




