ลิฟต์โทรศัพท์ VoIP / ลิฟต์โทรศัพท์ฉุกเฉิน
โทรศัพท์ฉุกเฉิน Vandal Resist มีพื้นฐานมาจากแผ่นปิดหน้าสเตนเลสสตีล และให้เสียงพูดแบบแฮนด์ฟรี{0}}ที่ชัดเจนสำหรับพื้นที่ส่วนกลางใดๆ ได้รับการออกแบบมาเพื่อตอบสนองความต้องการของลูกค้าที่ประสบความสูญเสียจากการก่อกวน
คำอธิบาย
ลิฟต์โทรศัพท์ VoIP / ลิฟต์โทรศัพท์ฉุกเฉิน


ด้านหน้าและด้านล่าง


กลับและด้านบน
รายละเอียดสินค้า
ลิฟต์โทรศัพท์ VoIP / ลิฟต์โทรศัพท์ฉุกเฉิน

JR308-FK โทรศัพท์ลิฟต์ VoIP / โทรศัพท์ฉุกเฉินลิฟต์ ผลิตจากสแตนเลส
ซึ่งเป็นพื้นผิวที่ปิดสนิทป้องกันฝุ่นและการกัดกร่อน
รูยึดสี่รูแบบฝังเพื่อป้องกันโทรศัพท์ถูกขโมย
สายเคเบิลเชื่อมต่อจากด้านหลังโทรศัพท์ และรูปทรงของโทรศัพท์ก็ดูมีศิลปะและเรียบง่าย
| วัสดุปลอก | ตัวเรือนสแตนเลส |
| สีs | แดง เหลือง เทา |
| วัสดุของเครื่องโทรศัพท์ | ไม่มีโทรศัพท์มือถือ |
| ปุ่มกด | ปุ่มกดโลหะที่ทนทาน (ปุ่มกด: ปุ่มกดสแตนเลสที่มีอัตรา IP65) |
| อุณหภูมิ | การทำงาน: -30 องศาถึง +65ระดับ การจัดเก็บ: -40 องศาถึง +75 องศา |
| ทนต่อสภาพอากาศ | IP65 |
| เสียงเรียกเข้า | เสียงร้องแหลม 80 dBA ที่ระยะ 1 เมตรโดยทั่วไป |
| ตะขอ สวิตช์ | ไม่มีสวิตช์ตะขอ |
| M.T.B.F. | คำนวณให้มี MTBF เกินกว่า5ใช้งาน 0,000 ชม |
| น้ำหนัก | ขึ้นไป2.5กก. ขึ้นอยู่กับตัวเลือก |
ข้อกำหนดทางเทคนิค
ลิฟต์โทรศัพท์ VoIP / ลิฟต์โทรศัพท์ฉุกเฉิน


| เวอร์ชันอะนาล็อก | |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | จากเครือข่ายโทรศัพท์แบบอะนาล็อก |
| แรงดันไฟฟ้า | 24 VDC ถึง 65 VDC |
| อุปทานปัจจุบัน | 20 mA กระแสตรงถึง 100 mA กระแสตรง |
| ระดับเสียงเรียกเข้า | - 80dB(A) ที่ระยะ 1 ม - 110dB(A) ที่ระยะ 1 ม. (สำหรับลำโพงฮอร์นภายนอก) |
| วิธีการโทรออก | โหมด DTMF สอดคล้องกับคำแนะนำของ ITU-T Q.23 |
| เวอร์ชัน SIP | |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | PoE หรือ 12V DC |
| การใช้พลังงาน | -ไม่ได้ใช้งาน:1.5W -ใช้งานอยู่:1.8W |
| โปรโตคอล SIP | จิบ 2.0 (RFC3261) |
| รองรับตัวแปลงสัญญาณ | G.711 A/U, G.722 8000/16000, G.723, G.729 |
| ประเภทการสื่อสาร | ฟูลดูเพล็กซ์ |
| ระดับเสียงเรียกเข้า | - 90~95dB(A) ที่ระยะ 1 ม - 110dB(A) ที่ระยะ 1 ม. (สำหรับลำโพงฮอร์นภายนอก) |
| สภาพแวดล้อม | |
| ประเภทการป้องกัน | IP 66 ตามมาตรฐาน EN60529 |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -30 องศาถึง +70 องศา |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -40 องศาถึง +75 องศา |
คุณสมบัติ
ลิฟต์โทรศัพท์ VoIP / ลิฟต์โทรศัพท์ฉุกเฉิน

★ สปีกเกอร์โฟนแฮนด์ฟรี - ปุ่มกดเพื่อเชื่อมต่อศูนย์ช่วยเหลือ
★ ในการติดตั้งบนผนัง - ติดตั้งง่าย
★ทนต่อการป่าเถื่อนสามารถตั้งโปรแกรมแป้นพิมพ์แบบเต็ม - ได้
★ โทรศัพท์อะนาล็อกมาตรฐานหรือโทรศัพท์ SIP
การใช้งาน
ลิฟต์โทรศัพท์ VoIP / ลิฟต์โทรศัพท์ฉุกเฉิน
เจอาร์308-FK โทรศัพท์ลิฟต์ VoIP / ลิฟต์โทรศัพท์ฉุกเฉินเป็นเหมาะสำหรับใช้ใน สนามบิน โรงพยาบาล ธนาคาร ATM วิทยาเขต ลิฟต์/ลิฟต์ ห้องสะอาด ภายนอกหรือภายนอกอาคารฯลฯ

การบรรจุและการจัดส่ง
ลิฟต์โทรศัพท์ VoIP / ลิฟต์โทรศัพท์ฉุกเฉิน
| ขนาดหน่วย | 200*150*52 (มม.) |
| ขนาดกล่อง | 340*235*165 (มม.) |
| วัสดุบรรจุภัณฑ์ | ผ้าฝ้ายมุก,กล่อง |
| น้ำหนักสุทธิ | 2 กก |
| น้ำหนักรวม | 3 กก |

| ท่าเรือ | เซินเจิ้น, กวางตุ้ง | |||
| เวลานำ (หากคุณชำระเงินเสร็จสิ้นวันนี้ สินค้าของคุณจะจัดส่งภายในวันที่จัดส่ง) | ปริมาณ(ชุด) | 1 | 2-500 | >500 |
| ประมาณ เวลา(วัน) | 2 | 25 | ที่จะเจรจา | |
บริษัทของเรา
ลิฟต์โทรศัพท์ VoIP / ลิฟต์โทรศัพท์ฉุกเฉิน

J&R Technology ยึดมั่นในหลักการของผลิตภัณฑ์การผลิตที่ปลอดภัยเป็นอันดับแรกเสมอ หวังว่าผลิตภัณฑ์ของเราจะสามารถช่วยชีวิตคนในช่วงเวลาวิกฤติได้ ถือเป็นความปรารถนาที่ยิ่งใหญ่ที่สุดในใจพนักงานทุกคนที่ J&R Technology
เรามุ่งมั่นที่จะสร้างโซลูชันการสื่อสารและโทรศัพท์ที่เชื่อถือได้ เรียลไทม์-และมีเสถียรภาพสำหรับลูกค้าและโครงการของคุณ
ผลิตภัณฑ์โทรศัพท์ทุกชิ้นที่ผลิตใน J&R ได้รับการสนับสนุนจากการรับประกัน 2 ปีอันน่าประทับใจของบริษัท ซึ่งเป็นมาตรฐานโดยไม่มีค่าใช้จ่ายเพิ่มเติม
โปรดติดต่อเราหากคุณสนใจในผลิตภัณฑ์ของเรา
คำถามที่พบบ่อย
ลิฟต์โทรศัพท์ VoIP / ลิฟต์โทรศัพท์ฉุกเฉิน
Q: คุณมีขีดจำกัดขั้นต่ำหรือไม่?
A: ต่ำขั้นต่ำ 1 ชิ้นสามารถใช้ได้
Q: ฉันสามารถสั่งซื้อตัวอย่างได้หรือไม่?
A:ใช่ เรายินดีรับคำสั่งตัวอย่างเพื่อทดสอบ และตรวจสอบคุณภาพ ตัวอย่างผสมเป็นที่ยอมรับได้
ถาม: มาตรฐานคุณภาพของผลิตภัณฑ์ของคุณคืออะไร?
A:CE, FCC, RoHS, ISO9001:2015 ได้รับการอนุมัติแล้ว วัสดุทั้งหมดอยู่ในเกรดสูงและใหม่ ด้วยคุณภาพที่เข้มงวดโทรศัพท์ทุกเครื่องได้รับการทดสอบอย่างละเอียดก่อนออกจากโรงงาน
Q: สามารถพิมพ์โลโก้ของฉันลงบนผลิตภัณฑ์ได้หรือไม่?
A:ใช่. โปรดแจ้งให้เราทราบอย่างเป็นทางการก่อนการผลิตและยืนยันการออกแบบก่อนตามตัวอย่างของเรา
ถาม: คุณสามารถผลิตผลิตภัณฑ์ตามสีที่ฉันเลือกได้หรือไม่?
A: ได้ เราสามารถผลิตผลิตภัณฑ์ในสีต่างๆ ได้ อย่างไรก็ตาม อาจมีปริมาณขั้นต่ำหรือค่าธรรมเนียมเพิ่มเติม
ถาม: มีบริการติดตั้งหรือไม่?
A: ไม่ เราไม่ได้ติดตั้งผลิตภัณฑ์ แต่ติดตั้งได้ตรงไปตรงมามาก โปรดติดต่อเราหากไม่แน่ใจ
ถาม: จะจัดการกับข้อผิดพลาดได้อย่างไร
A: ประการแรก ผลิตภัณฑ์ของเราผลิตในระบบการควบคุมคุณภาพอย่างเข้มงวด และอัตราข้อบกพร่องจะน้อยกว่า 0.2%
ประการที่สอง ในระหว่างระยะเวลาการรับประกัน เราจะส่งอันใหม่พร้อมคำสั่งซื้อใหม่สำหรับปริมาณเล็กน้อย
สำหรับผลิตภัณฑ์ชุดที่มีข้อบกพร่อง เราจะซ่อมและส่งให้คุณอีกครั้ง หรือเราจะหารือเกี่ยวกับวิธีแก้ปัญหา รวมถึง-โทรติดต่อใหม่ตามสถานการณ์จริง
ถาม: แล้วการจัดส่งล่ะ?
A: 1.ส่งโดย DHL / TNT / UPS / FEDEX / EMS,3-5days
2.ส่งทางอากาศ: ถึงสนามบินปลายทางอย่างรวดเร็วแล้วไปรับด้วยตัวเอง
3.จัดส่งทางทะเล: ค่าขนส่งต่ำและการจัดส่งช้า (15 - 30 วัน)
ป้ายกำกับยอดนิยม: โทรศัพท์ลิฟต์ voip / ลิฟต์โทรศัพท์ฉุกเฉิน จีน ผู้ผลิต ซัพพลายเออร์ โรงงาน บริษัท ยี่ห้อ ซื้อ ดีที่สุด-คุณภาพ ผลิตภัณฑ์
ส่งคำถาม
คุณอาจชอบ













