โทรด่วน SOS โทรศัพท์สายด่วน โทรศัพท์กันขโมยกันน้ำ
โทรศัพท์มือถือ, CB (สายด่วน) ไม่มีปุ่มกด, สองปุ่ม, สีเหลือง (สีอื่น ๆ ตามความต้องการ), ขนาดเครื่อง: 240*100*106(มม.) ติดตั้งในตู้เหล็กรีดเย็น-ป้องกันการป่าเถื่อน ชนิดติดผนัง
คำอธิบาย
โทรด่วน SOS โทรศัพท์สายด่วน โทรศัพท์กันขโมยกันน้ำ
โทรศัพท์ใช้แผงเหล็กรีดเย็น-คุณภาพสูงพร้อมฟังก์ชันป้องกันการก่อกวน- ในเวลาเดียวกันเปลือกมีอุปกรณ์ต่อสายดินซึ่งแยกได้จากวงจรภายในอย่างสมบูรณ์และมีฟังก์ชันป้องกันแม่เหล็กไฟฟ้าบางอย่าง นอกจากนี้ อุปกรณ์เสริม เช่น โทรศัพท์มือถือ คีย์บอร์ด และแผงวงจร ยังทำจากวัสดุกันน้ำและกันฝุ่นหลายชั้น เหมาะมากสำหรับสถานที่เช่นธนาคาร โรงเรียน และเรือนจำ
โทรศัพท์มือถือ, CB(Hotline)ไม่มีปุ่มกด, สองปุ่ม, สีเหลือง(สีอื่นตามต้องการ),
ขนาดหน่วย: 240*100*106(มม.)
ติดตั้งอยู่ในตู้เหล็กรีดเย็น-ป้องกันการป่าเถื่อน- ชนิดติดตั้งบนผนัง
◖ข้อกำหนดทางเทคนิค◗
| เวอร์ชันอะนาล็อก | |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | จากเครือข่ายโทรศัพท์แบบอะนาล็อก |
| แรงดันไฟฟ้า | 24 VDC ถึง 65 VDC |
| อุปทานปัจจุบัน | 20 mA กระแสตรงถึง 100 mA กระแสตรง |
| ระดับเสียงเรียกเข้า | - 80dB(A) ที่ระยะ 1 ม - 110dB(A) ที่ระยะ 1 ม. (สำหรับลำโพงฮอร์นภายนอก) |
| วิธีการโทรออก | โหมด DTMF สอดคล้องกับคำแนะนำของ ITU-T Q.23 |
| เวอร์ชัน SIP | |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | PoE หรือ 12V DC |
| การใช้พลังงาน | -ไม่ได้ใช้งาน:1.5W -ใช้งานอยู่:1.8W |
| โปรโตคอล SIP | จิบ 2.0 (RFC3261) |
| รองรับตัวแปลงสัญญาณ | G.711 A/U, G.722 8000/16000, G.723, G.729 |
| ประเภทการสื่อสาร | ฟูลดูเพล็กซ์ |
| ระดับเสียงเรียกเข้า | - 90~95dB(A) ที่ระยะ 1 ม - 110dB(A) ที่ระยะ 1 ม. (สำหรับลำโพงฮอร์นภายนอก) |
| สภาพแวดล้อม | |
| ประเภทการป้องกัน | IP 65 ตามมาตรฐาน EN60529 |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -25 องศาถึง +70 องศา |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -25 องศาถึง +85 องศา |
◖ คุณสมบัติ ◗
โทรด่วน SOS โทรศัพท์สายด่วน โทรศัพท์กันขโมยกันน้ำ
◐ ตัวเครื่องแข็งแรงทนทาน สร้างจากสแตนเลส
◐ เครื่องโทรศัพท์แบบมีสายหุ้มเกราะป้องกันการงัดแงะ
◐ ปุ่มโลหะ 2 ปุ่มเพื่อแก้ไขการโทรด่วน
◐ อุปกรณ์เชื่อมต่อแบบเหนี่ยวนำได้รับการติดตั้งเป็นอุปกรณ์มาตรฐานสำหรับผู้มีปัญหาทางการได้ยิน
◐ ทนต่อแรงกระแทก การกระแทก การตก และการสั่นสะเทือน สามารถทำงานได้ในสภาพแวดล้อมที่ยากลำบาก
◐ ติดตั้งบนผนัง ติดตั้งง่าย

| บรรจุภัณฑ์ | |
|---|---|
| ขนาดหน่วย | 240*100*106(มม.) |
| ขนาดกล่อง | 310*140*130 (มม.) |
| วัสดุบรรจุภัณฑ์ | ผ้าฝ้ายมุก,กล่อง |
| น้ำหนักสุทธิ | 2 กก |
| น้ำหนักรวม | 3 กก |
ป้ายกำกับยอดนิยม: โทรด่วน โทรศัพท์สายด่วน sos โทรศัพท์กันขโมยกันน้ำ จีน ผู้ผลิต ซัพพลายเออร์ โรงงาน บริษัท ยี่ห้อ ซื้อ ดีที่สุด - คุณภาพสูง ผลิตภัณฑ์
ส่งคำถาม
คุณอาจชอบ










