โทรศัพท์อุตสาหกรรม VoIP โทรศัพท์ SIP
JR103-CB ได้รับการออกแบบมาเพื่อการสื่อสารด้วยเสียงในสภาพแวดล้อมที่ไม่เป็นมิตร ซึ่งความน่าเชื่อถือ ประสิทธิภาพ และความปลอดภัยเป็นสิ่งสำคัญอย่างยิ่ง
คำอธิบาย
โทรศัพท์อุตสาหกรรม VoIP โทรศัพท์ SIP

ด้านหน้าและเมนบอร์ด

หลังและกล่อง
รายละเอียดสินค้า
โทรศัพท์อุตสาหกรรม VoIP โทรศัพท์ SIP

และความชื้นเข้า
กันน้ำและกันฝุ่นซึ่งเหมาะอย่างยิ่งสำหรับอุณหภูมิที่สูงและสภาพอากาศฝนตก
ซึ่งมีเกรดไฟฟ้าความแข็งแรงสูงระดับพรีเมี่ยม ทนทานต่อการเกิดควัน ทนต่อสภาพอากาศ
และสภาพแวดล้อมที่มีฤทธิ์กัดกร่อน ในขณะเดียวกัน โทรศัพท์มือถือก็ติดตั้งเครื่องช่วยฟัง-ไว้ด้วย
| วัสดุปลอก | อะลูมิเนียมหล่อขึ้นรูป เคลือบผงอิพ็อกซี |
| สีs | สีเหลือง สีอื่นสั่งทำพิเศษ |
| วัสดุของเครื่องโทรศัพท์ | Cycoloy พร้อมสายเกลียวสแตนเลส |
| ปุ่มกด | ไม่มีปุ่มกด |
| อุณหภูมิ | การทำงาน: -30 องศาถึง +65ระดับ การจัดเก็บ: -40 องศาถึง +75 องศา |
| ทนต่อสภาพอากาศ | IP66 |
| เสียงเรียกเข้า | เสียงร้องแหลม 80 dBA ที่ระยะ 1 เมตรโดยทั่วไป |
| ตะขอ สวิตช์ | อิเล็กทรอนิกส์ / แม่เหล็ก โดยไม่มีชิ้นส่วนเคลื่อนไหวที่มองเห็นได้ |
| M.T.B.F. | คำนวณให้มี MTBF เกินกว่า5ใช้งาน 0,000 ชม |
| น้ำหนัก | ขึ้นไป5กก. ขึ้นอยู่กับตัวเลือก |
ข้อกำหนดทางเทคนิค
โทรศัพท์อุตสาหกรรม VoIP โทรศัพท์ SIP

| เวอร์ชันอะนาล็อก | |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | จากเครือข่ายโทรศัพท์แบบอะนาล็อก |
| แรงดันไฟฟ้า | 24 VDC ถึง 65 VDC |
| อุปทานปัจจุบัน | 20 mA กระแสตรงถึง 100 mA กระแสตรง |
| ระดับเสียงเรียกเข้า | - 80dB(A) ที่ระยะ 1 ม - 110dB(A) ที่ระยะ 1 ม. (สำหรับลำโพงฮอร์นภายนอก) |
| วิธีการโทรออก | โหมด DTMF สอดคล้องกับคำแนะนำของ ITU-T Q.23 |
| เวอร์ชัน SIP | |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | PoE หรือ 12V DC |
| การใช้พลังงาน | -ไม่ได้ใช้งาน:1.5W -ใช้งานอยู่:1.8W |
| โปรโตคอล SIP | จิบ 2.0 (RFC3261) |
| รองรับตัวแปลงสัญญาณ | G.711 A/U, G.722 8000/16000, G.723, G.729 |
| ประเภทการสื่อสาร | ฟูลดูเพล็กซ์ |
| ระดับเสียงเรียกเข้า | - 90~95dB(A) ที่ระยะ 1 ม - 110dB(A) ที่ระยะ 1 ม. (สำหรับลำโพงฮอร์นภายนอก) |
| สภาพแวดล้อม | |
| ประเภทการป้องกัน | IP 66 ตามมาตรฐาน EN60529 |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -30 องศาถึง +70 องศา |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -40 องศาถึง +75 องศา |
คุณสมบัติ
โทรศัพท์อุตสาหกรรม VoIP โทรศัพท์ SIP

★ เสียงคุณภาพสูง- - พร้อม - ในอินดักชั่นลูป
★ สกรูงัดแงะสแตนเลส 6 ตัว - เพื่อป้องกันการโจรกรรมและการงัดแงะ
★ ติดตั้งง่าย - ติดผนังหรือยึดเสาให้เลือก
การใช้งาน
โทรศัพท์อุตสาหกรรม VoIP โทรศัพท์ SIP
เจอาร์101-CBโทรศัพท์อุตสาหกรรม VoIP โทรศัพท์ SIPที่ใช้กันทั่วไปมากขึ้นใน สถานีโทร, ปั๊มน้ำมัน, เหมือง, แกลเลอรี่ท่อใต้ดิน, อุโมงค์, โรงงานบำบัดน้ำเสีย, สถานีไฟฟ้าพลังน้ำ, โรงงานเหล็ก, โรงงานแปรรูปอาหารและอื่น ๆ.

การบรรจุและการจัดส่ง
โทรศัพท์อุตสาหกรรม VoIP โทรศัพท์ SIP

| ขนาดหน่วย | 204*334*109 (มม.) |
| ขนาดกล่อง | 200*300*440 (มม.) |
| วัสดุบรรจุภัณฑ์ | ผ้าฝ้ายมุก,กล่อง |
| น้ำหนักสุทธิ | 5 กก |
| น้ำหนักรวม | 6 กก |

| ท่าเรือ | เซินเจิ้น, กวางตุ้ง | |||
| เวลานำ (หากคุณชำระเงินเสร็จสิ้นวันนี้ สินค้าของคุณจะจัดส่งภายในวันที่จัดส่ง) | ปริมาณ(ชุด) | 1 | 2-500 | >500 |
| ประมาณ เวลา(วัน) | 2 | 25 | ที่จะเจรจา | |
อุปกรณ์เสริมที่กำหนดเอง
โทรศัพท์อุตสาหกรรม VoIP โทรศัพท์ SIP

J&R ให้บริการพิมพ์โลโก้และปรับแต่งอุปกรณ์เสริม
นอกจากนี้เรายังจะจัดหาโซลูชั่นที่เหมาะสมตามความต้องการของลูกค้าด้วย
ฟังก์ชั่นตะขอ: ตะขอแม่เหล็กสำหรับเลือก
รูปร่างแป้นพิมพ์:ปุ่มกลมและปุ่มสี่เหลี่ยมให้เลือก
สีของไฟแสดงสถานะ:สีแดง, สีเหลือง, สีฟ้า, สีเขียวสำหรับการเลือก
รุ่นเมนบอร์ด:2G / 3G / 4G / SIP / GSM สำหรับการเลือก
สายไฟแฮ็ดเซ็ต: สายโทรศัพท์แบบเกลียวสีดำหรือสายเกลียวสแตนเลส
หากคุณมีข้อกำหนดที่กำหนดเองใด ๆ โปรดติดต่อเรา
บริษัทของเรา
โทรศัพท์อุตสาหกรรม VoIP โทรศัพท์ SIP

J&R Technology นำเสนอโทรศัพท์พิเศษที่หลากหลายและบริการศุลกากรที่เป็นเอกลักษณ์แก่ลูกค้า โทรศัพท์ของเราเหมาะสำหรับระบบ IP ทั้งหมด และเราได้มอบโซลูชันระบบฉุกเฉินที่ยอดเยี่ยมและบริการโทรศัพท์แบบกำหนดเองให้กับลูกค้าจำนวนมาก ซึ่งมีความเป็นผู้ใหญ่อย่างมากในการผลิตโทรศัพท์
คำถามที่พบบ่อย
โทรศัพท์อุตสาหกรรม VoIP โทรศัพท์ SIP
Q: คุณมีขีดจำกัดขั้นต่ำหรือไม่?
A: ต่ำขั้นต่ำ 1 ชิ้นสามารถใช้ได้
Q: ฉันสามารถสั่งซื้อตัวอย่างได้หรือไม่?
A:ใช่ เรายินดีรับคำสั่งตัวอย่างเพื่อทดสอบ และตรวจสอบคุณภาพ ตัวอย่างผสมเป็นที่ยอมรับได้
Q: แล้วระยะเวลารอคอยล่ะ?
A:โดยปกติภายใน 2-5 วันทำการ เรามีวัสดุในสต็อกสำหรับผลิตภัณฑ์ขายร้อนส่วนใหญ่ และเวลาในการผลิตจำนวนมากต้องใช้เวลา 2-4 สัปดาห์สำหรับปริมาณการสั่งซื้อมากกว่า 100 หน่วย
ถาม: มาตรฐานคุณภาพของผลิตภัณฑ์ของคุณคืออะไร?
A:CE, FCC, RoHS, ISO9001:2015 ได้รับการอนุมัติแล้ว วัสดุทั้งหมดอยู่ในเกรดสูงและใหม่ ด้วยคุณภาพที่เข้มงวดโทรศัพท์ทุกเครื่องได้รับการทดสอบอย่างละเอียดก่อนออกจากโรงงาน
Q: สามารถพิมพ์โลโก้ของฉันลงบนผลิตภัณฑ์ได้หรือไม่?
A:ใช่. โปรดแจ้งให้เราทราบอย่างเป็นทางการก่อนการผลิตและยืนยันการออกแบบก่อนตามตัวอย่างของเรา
ถาม: คุณสามารถผลิตผลิตภัณฑ์ตามสีที่ฉันเลือกได้หรือไม่?
A: ได้ เราสามารถผลิตผลิตภัณฑ์ในสีต่างๆ ได้ อย่างไรก็ตาม อาจมีปริมาณขั้นต่ำหรือค่าธรรมเนียมเพิ่มเติม
ถาม: มีบริการติดตั้งหรือไม่?
A: ไม่ เราไม่ได้ติดตั้งผลิตภัณฑ์ แต่ติดตั้งได้ตรงไปตรงมามาก โปรดติดต่อเราหากไม่แน่ใจ
ถาม: ฉันจะได้รับใบเสนอราคาของคุณได้เมื่อใด
A: ภายใน 12 ชม
ถาม: ฉันจะจ่ายเงินให้คุณได้อย่างไร?
A: วิธีที่สะดวกในการเลือก: Paypal, T/T, L/C
ป้ายกำกับยอดนิยม: โทรศัพท์อุตสาหกรรม VoIP โทรศัพท์ SIP จีน ผู้ผลิต ซัพพลายเออร์ โรงงาน บริษัท ยี่ห้อ ซื้อ ดีที่สุด -คุณภาพ ผลิตภัณฑ์
ส่งคำถาม
คุณอาจชอบ













