โทรศัพท์ไร้สาย WiFi, โทรศัพท์ตั้งโต๊ะเครือข่าย 4G/SIP
รองรับฮอตสปอต Wi-Fiเสียง VoLTE 4GB เปิดใช้งานการโทรด้วยเสียงตามการจราจรรองรับวิทยุ FM, SMS, รองรับการ์ด MP3SIM เพื่อลดการโทรรองรับการ์ด SD
คำอธิบาย
โทรศัพท์ไร้สาย WiFi, โทรศัพท์ตั้งโต๊ะเครือข่าย 4G/SIP
โทรศัพท์พื้นฐาน JR401-GP เป็นเทอร์มินัลการสื่อสารอเนกประสงค์ ซึ่งเป็นผลิตภัณฑ์เทอร์มินัล VOIP ที่ใช้งานได้จริงและจัดการได้สูงสำหรับการสื่อสารด้วยเสียงบนเครือข่าย IP สามารถใช้ในส่วนขยายและเครือข่ายโทรศัพท์ IP เครือข่ายปฏิบัติการภายในองค์กร และเข้าถึง User ได้ สามารถเชื่อมต่อกับเครือข่าย 4G ของโอเปอเรเตอร์ และค่าใช้จ่ายในการสื่อสารต่ำมากด้วยการสนับสนุนจากโอเปอเรเตอร์ นอกจากนี้ยังสามารถใช้เป็นเครื่องมือสื่อสารที่มีต้นทุนสูง มีความเสถียรสูง และสอดคล้องกับพฤติกรรมการใช้งานแบบดั้งเดิมในเครือข่ายส่วนตัวต่างๆ
- รองรับฮอตสปอต Wi-Fi
- VoLTE 4GB เปิดใช้งานการโทรด้วยเสียงตามปริมาณการใช้งาน
- รองรับวิทยุ FM, SMS, MP3
- รองรับซิมการ์ดเพื่อลดการโทร
- รองรับการ์ด SD
ข้อกำหนดทางเทคนิค
โทรศัพท์ไร้สาย WiFi, โทรศัพท์ตั้งโต๊ะเครือข่าย 4G/SIP
| สิ่งของ | ความจำเพาะ |
| ขนาดจอแอลซีดี | 2.4 |
| สีจอแอลซีดี | สี |
| แพลตฟอร์ม | สเปรดตรัม 9820e |
| เครือข่าย | 4G All-Netcom (ปรับตามประเทศและภูมิภาคต่างๆ) |
ความถี่ |
FDD-LTE: B1/B3/ B7/B20/B28A |
| TDD-LTE: B38/B39/B40/B41 | |
| WCDMA: B1/B2/B5/B8 | |
| GSM: B2/B3/B5/B8 | |
| ไวไฟ | รองรับ IEE802.11b/g/n |
| บลูทูธ | เบล 4.0 |
| แบตเตอรี่ | 1000mAh |
| เสาอากาศ | TNC ภายนอกหรือเสาอากาศในตัว |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อินพุตไมโครยูเอสบี 5V |
ฟังก์ชั่นหลัก |
ฮอตสปอตไร้สาย, เสียง VoLTE, MP3 วิทยุ FM, SMS, โทรออก/รับสาย, |
| แฮนด์ฟรี โทรด่วน โอนสาย พยากรณ์อากาศ ฯลฯ | |
| อินเทอร์เฟซเสาอากาศ | เสาอากาศในตัว/TNC แบบถอดได้ (อุปกรณ์เสริม) |
| รอ | สแตนด์บาย: เวลาสนทนา 120 ชม<> |
| แหล่งจ่ายไฟ | กระแสตรง 5V/1A |
| แบตเตอรี่ | 3.7V/1000mAh |
| อุปกรณ์เสริม | ขดลวด, โทรศัพท์มือถือ, อะแดปเตอร์ไฟ, แบตเตอรี่สำรอง, คู่มือผู้ใช้ |
พารามิเตอร์ VOIP ของอุปกรณ์นี้
อุปกรณ์นี้เป็นโปรโตคอล SIP มาตรฐาน ซึ่งเข้ากันได้อย่างสมบูรณ์แบบกับเซิร์ฟเวอร์ PBX sip ทั้งหมดในตลาด
| โปรโตคอล SIP | SIP 2.0 (RFC3261) |
| โปรโตคอลการส่ง | UDP/TCP/TLS |
| ดีทีเอ็มเอฟ | ในแบนด์ นอกแบนด์ (RFC 2833) และ SIP INFO |
| การเข้ารหัสเสียง |
G.722/G.729/AMR/AMRWB GSM/PCMA/PCMU/SPEEX/ILBC/DTMF/ISACWB/OPUS |
| ฟังก์ชั่นเสียง | AEC/VAD/CNG/AGC/ANS |
| รฟท | ไม่มี/บังคับ/ชอบ |
| 3GPP | ทส24.605 |
| รองรับการโอนสาย | สนับสนุน |
| งัน | สนับสนุน |
| สาย SIP | 3 เส้น |



ป้ายกำกับยอดนิยม: โทรศัพท์ไร้สาย wifi โทรศัพท์ตั้งโต๊ะเครือข่าย 4g/sip จีน ผู้ผลิต ซัพพลายเออร์ โรงงาน บริษัท ยี่ห้อ ซื้อ ดีที่สุด คุณภาพสูง ผลิตภัณฑ์
ส่งคำถาม
คุณอาจชอบ










