กล่องโทรศัพท์ GSM ฉุกเฉิน
กล่องโทรศัพท์ GSM ฉุกเฉินได้รับการออกแบบสำหรับการใช้งานกลางแจ้ง โดยใช้เหล็กรีดเย็นที่มีตัวเครื่องเคลือบด้วยสีฝุ่น และแผ่นปิดหน้าสแตนเลส ช่วยเพิ่มความต้านทานต่อการก่อกวน และช่วยให้แน่ใจว่าฟังก์ชันหลักของการสื่อสารยังคงอยู่ตลอดเวลา
คำอธิบาย
รายละเอียดสินค้า
JR330-SC.pdfกล่องโทรศัพท์ GSM ฉุกเฉิน
กล่องโทรศัพท์ GSM ฉุกเฉินได้รับการออกแบบสำหรับการใช้งานกลางแจ้งโดยพิจารณาจากกเหล็กแผ่นรีดเย็นด้วยตัวเครื่องเคลือบด้วยผงและแผ่นหน้าสแตนเลส, ข้อเสนอที่เพิ่มขึ้นความต้านทานต่อการป่าเถื่อนและตรวจสอบให้แน่ใจว่าหน้าที่หลักของการสื่อสารยังคงอยู่ตลอดเวลา

| วัสดุปลอก | ตัวเหล็กรีดเย็น |
| สี | แดง เหลือง เทา |
| วัสดุของเครื่องโทรศัพท์ | ไม่มีโทรศัพท์มือถือ |
| ปุ่มกด | ไม่มีปุ่มกด |
| อุณหภูมิ | ขณะใช้งาน: -30 องศาถึง +70 องศา การจัดเก็บ: -40 องศาถึง +75 องศา |
| ทนต่อสภาพอากาศ | IP65 |
| เสียงเรียกเข้า | โทนเสียงแหลมแหลม 85 dBA @ 1 เมตร โดยทั่วไป |
| สวิตช์ตะขอ | อิเล็กทรอนิกส์ / แม่เหล็ก โดยไม่มีชิ้นส่วนเคลื่อนไหวที่มองเห็นได้ |
| M.T.B.F. | คำนวณให้มี MTBF เกิน 50,000 ชั่วโมงในการใช้งาน |
| น้ำหนัก | มากถึง 1 กก. ขึ้นอยู่กับตัวเลือก |
ข้อกำหนดทางเทคนิค
กล่องโทรศัพท์ GSM ฉุกเฉิน
| เวอร์ชันอะนาล็อก | |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | จากเครือข่ายโทรศัพท์แบบอะนาล็อก |
| แรงดันไฟฟ้า | 24 VDC ถึง 65 VDC |
| อุปทานปัจจุบัน | 20 mA กระแสตรงถึง 100 mA กระแสตรง |
| ระดับเสียงเรียกเข้า | - 80dB(A) ที่ระยะ 1 ม - 110dB(A) ที่ระยะ 1 ม. (สำหรับลำโพงฮอร์นภายนอก) |
| วิธีการโทรออก | โหมด DTMF สอดคล้องกับคำแนะนำของ ITU-T Q.23 |
| เวอร์ชัน SIP | |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | PoE หรือ 12V DC |
| การใช้พลังงาน | -ไม่ได้ใช้งาน:1.5W -ใช้งานอยู่:1.8W |
| โปรโตคอล SIP | จิบ 2.0 (RFC3261) |
| รองรับตัวแปลงสัญญาณ | G.711 A/U, G.722 8000/16000, G.723, G.729 |
| ประเภทการสื่อสาร | ฟูลดูเพล็กซ์ |
| ระดับเสียงเรียกเข้า | - 90~95dB(A) ที่ระยะ 1 ม - 110dB(A) ที่ระยะ 1 ม. (สำหรับลำโพงฮอร์นภายนอก) |
| สภาพแวดล้อม | |
| ประเภทการป้องกัน | IP 66 ตามมาตรฐาน EN60529 |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -30 องศาถึง +70 องศา |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -40 องศาถึง +75 องศา |

คุณสมบัติ
กล่องโทรศัพท์ GSM ฉุกเฉิน
★ ตัวเรือนหลายแบบและสี - ทนทานและ-สะดุดตา
★ ไฟกระพริบ - สำหรับการแจ้งเตือนสถานะและคำแนะนำ
★ คุณภาพเสียงดีเยี่ยม - STI ได้รับการอนุมัติเป็น 0.9
★ รองรับการตั้งโปรแกรมสำหรับการโทรด่วน
★ รองรับฟังก์ชั่นข้อความสำหรับแบตเตอรี่ต่ำ การเปิดประตู และความแรงของสัญญาณต่ำ

การใช้งาน
กล่องโทรศัพท์ GSM ฉุกเฉิน
กล่องโทรศัพท์ GSM ฉุกเฉินได้รับการออกแบบเพื่อใช้ในริมถนน ทางหลวง สวนสาธารณะ อุโมงค์ฯลฯ การถวายการสื่อสารด้วยเสียงที่เชื่อถือได้สำหรับสถานที่และเครื่องบูชาที่มีเสียงดัง-สายตา-จับสัญญาณสำหรับบริเวณที่มืด

การบรรจุและการจัดส่ง
กล่องโทรศัพท์ GSM ฉุกเฉิน
| ขนาดหน่วย | 530*280*200 (มม.) |
| ขนาดกล่อง | 620*340*260 (มม.) |
| วัสดุบรรจุภัณฑ์ | ผ้าฝ้ายมุก,กล่อง |
| น้ำหนักสุทธิ | 10 กก |
| น้ำหนักรวม | 12 กก |
| ท่าเรือ | เซินเจิ้น, กวางตุ้ง | |||
| เวลานำ (หากคุณชำระเงินเสร็จสิ้นวันนี้ สินค้าของคุณจะจัดส่งภายในวันที่จัดส่ง) | ปริมาณ(ชุด) | 1 | 2-500 | >500 |
| ประมาณ เวลา(วัน) | 2 | 25 | ที่จะเจรจา | |

บริษัทของเรา
กล่องโทรศัพท์ GSM ฉุกเฉิน
นับตั้งแต่ก่อตั้ง J&R Technology บริษัทก็ได้ปรับปรุงประสิทธิภาพการผลิต ความสามารถในการวิจัยและพัฒนา และคุณภาพของการบริการการขายอย่างต่อเนื่อง
ด้วยความพยายามและการพัฒนาเป็นเวลาหลายปี J&R ได้กลายเป็นองค์กรชั้นนำในวิชาชีพอุปกรณ์สื่อสารพิเศษในอุตสาหกรรม และได้รับการรับรองความเชี่ยวชาญด้านเทคโนโลยีขั้นสูง (HNTE)
จนถึงตอนนี้ J&R ได้ผ่านการรับรอง ISO9001 และผลิตภัณฑ์ได้รับ CE, FCC, A-tick, IECEX, RCM และการรับรองผลิตภัณฑ์ระดับสากลที่สำคัญอื่นๆ

ลูกค้าของเรา
กล่องโทรศัพท์ GSM ฉุกเฉิน

พันธมิตรของเรา
กล่องโทรศัพท์ GSM ฉุกเฉิน

ส่วนหนึ่งของใบรับรอง
กล่องโทรศัพท์ GSM ฉุกเฉิน

ป้ายกำกับยอดนิยม: ตู้โทรศัพท์ GSM ฉุกเฉิน จีน ผู้ผลิต ซัพพลายเออร์ โรงงาน บริษัท แบรนด์ ซื้อ ดีที่สุด-คุณภาพ ผลิตภัณฑ์
ส่งคำถาม
คุณอาจชอบ











