SIP/4G/WiFi เครือข่ายไร้สายเดสก์ท็อปโทรศัพท์พื้นฐานคงที่
รองรับฮอตสปอต Wi-Fiเสียง VoLTE 4GB เปิดใช้งานการโทรด้วยเสียงตามการจราจรรองรับวิทยุ FM, SMS, รองรับการ์ด MP3SIM เพื่อลดการโทรรองรับการ์ด SD
คำอธิบาย
SIP/4G/WiFi เครือข่ายไร้สายเดสก์ท็อปโทรศัพท์พื้นฐานคงที่
JR401-โทรศัพท์พื้นฐาน GP เหมาะอย่างยิ่งสำหรับตลาดแนวดิ่ง เช่น ธุรกิจบริการ การดูแลสุขภาพ การค้าปลีก หน่วยงานราชการ สื่อ & ความบันเทิง ซึ่งสร้างโอกาสในการติดต่อสื่อสารในฐานะส่วนบริบทของแอปพลิเคชันเวิร์กโฟลว์
- รองรับฮอตสปอต Wi-Fi
- VoLTE 4GB เปิดใช้งานการโทรด้วยเสียงตามปริมาณการใช้งาน
- รองรับวิทยุ FM, SMS, MP3
- รองรับซิมการ์ดเพื่อลดการโทร
- รองรับการ์ด SD
ฟังก์ชั่นหลัก
ฟังก์ชั่นข้อมูลความเร็วสูง WCDMA และ GPRS
ฟังก์ชั่นเสียงและขยายการทำงานของสมุดโทรศัพท์และบันทึกการโทร
รองรับการจัดการหรือการโทรแบบแฮนด์ฟรี
รองรับ ID ผู้โทร, โอนสาย, รอสาย, พักสาย, การโทรสามทาง
รองรับบริการโทรฉุกเฉิน
รองรับ SMS
รองรับการสื่อสารของพอร์ต USB (ชนิด A) และพีซี และการอัพเกรดซอฟต์แวร์
รองรับโมเด็ม USB Plug & play
รองรับเมนูภาษาอังกฤษและสเปน วิธีป้อนข้อมูลและแบบอักษร
ให้บริการนาฬิกาปลุก ปฏิทิน เครื่องคิดเลข นาฬิกาโลก เครื่องมือใช้งานจริง
รองรับปุ่มโทรด่วน 6 ปุ่มที่ผู้ใช้กำหนด
ด้วยแบตเตอรี่แบบชาร์จไฟได้

ข้อกำหนดทางเทคนิค
SIP/4G/WiFi เครือข่ายไร้สายเดสก์ท็อปโทรศัพท์พื้นฐานคงที่
| รายการ | ข้อมูลจำเพาะ |
| ขนาดจอแอลซีดี | 2.4 |
| สีจอแอลซีดี | สี |
| แพลตฟอร์ม | สเปรดตรัม 9820e |
| เครือข่าย | 4G All-Netcom (ปรับตามประเทศและภูมิภาคต่างๆ) |
ความถี่ |
FDD-LTE: B1/B3/ B7/B20/B28A |
| TDD-LTE: B38/B39/B40/B41 | |
| WCDMA: B1/B2/B5/B8 | |
| GSM% 3a B2% 2fB3% 2fB5% 2fB8 | |
| ไวไฟ | รองรับ IEE802.11b/g/n |
| บลูทูธ | เบล 4.0 |
| แบตเตอรี่ | 1000มิลลิแอมป์ |
| เสาอากาศ | TNC ภายนอกหรือเสาอากาศในตัว |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อินพุตไมโครยูเอสบี 5V |
ฟังก์ชั่นหลัก |
ฮอตสปอตไร้สาย, เสียง VoLTE, MP3 วิทยุ FM, SMS, โทรออก/รับสาย, |
| แฮนด์ฟรี โทรด่วน โอนสาย พยากรณ์อากาศ ฯลฯ | |
| อินเทอร์เฟซเสาอากาศ | เสาอากาศในตัว/TNC แบบถอดได้ (อุปกรณ์เสริม) |
| รอ | สแตนด์บาย: เวลาสนทนา 120 ชม<5hrs |
| แหล่งจ่ายไฟ | ไฟฟ้ากระแสตรง 5V/1A |
| แบตเตอรี่ | 3.7V% 2F1000mAh |
| อุปกรณ์เสริม | ขดลวด, โทรศัพท์มือถือ, อะแดปเตอร์ไฟ, แบตเตอรี่สำรอง, คู่มือผู้ใช้ |

ป้ายกำกับยอดนิยม: sip/4g/wifi เดสก์ท็อปเครือข่ายไร้สายโทรศัพท์พื้นฐานคงที่ จีน ผู้ผลิต ซัพพลายเออร์ โรงงาน บริษัท แบรนด์ ซื้อ ดีที่สุด คุณภาพสูง ผลิตภัณฑ์
ส่งคำถาม
คุณอาจชอบ










